Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msafara wa CCM wapigwa Soko la Kilombero Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwan mpambanaji, Feb 5, 2012.

  1. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wakuu,nipo Eneo la Shoprite hapa Arusha,naona msafara wa viongozi mbalimbali wa ccm,akiwepo RC wa Arusha,wanapita sokoni kilombero,ndipo soko lote likalipuka na kuanza kuwashambulia,kwa mawe,nyanya,bamia,ndizi,viazi,na kila aina ya silaha inayopatikana sokoni
    Nimemwuliza kijana mmoja hapa kwa nini wanawapiga,akajibu kuwa serikali imelegalega sana,badala ya RC kushughulikia matatizo yao yupo bize na maandamano ya CCM
    Polisi wametuliza kidogo na msafara unaelekea mbauda kwa mkutano
     
  2. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Ha ha ha ha ha ha ha! Mimi mwenyewe mwanangu wa miaka minne juzi kamrushia jiwe Balozi wa nyumba kumi wa CCM tena akimwita fisadi akaja kulalamika kwangu. Nikamwambia ampeleke polisi. Mpaka leo sijamuona akija na polisi!
     
  3. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bado kidogo hayo yatawakuta kila wanapofanya ujinga wao wa maandamano na mikutano isiyo na tija.
     
  4. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    ha hah hah hah hah hah hii kali,

     
  5. Sihali

    Sihali Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asije ikawa wewe ni mmoja wao waliorusha hayo mawe maana huaminiki kulingana lipoti yako hapa
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wakuu, kwa sasa ukiwa CCM unakuwa sawa na mtu aliyejipaka M.A.VI
     
  7. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wanatumia magari ya serikali stk zetu kwa sherehe zao za uwizi ni hela za walipa kodi wanatumia na huku madaktari hawataki kuwapa maslai yao.
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    watarushiwa hadi kinyesi.
     
  9. F

    Froida JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Arusha na Mbeya wananchi wake walishaaumua zamani hawataki ujinga wa kuungana na wezi na majambazi wakisiasa CCM,hakika hao wanamabadiliko
     
  10. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #10
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Nafikiri hakuna haja ya kuwarushia mawe au kuwatukana ila KUWAZOMEA tu inatosha na ujumbe utafika. Mungu waongezee watz ufahamu ili 2015 wafanye mabadiliko ya amani
     
  11. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hivi nani alitegemea ile CCM ya mwalimu Nyerere siku moja ingegeuka kuwa BUNDI katika jamii ya Tanzania hii shauri tu ya kuwakumbatia MAFISADI bila kuwaachia???????????? CCM mnaona mambo hayo?
     
  12. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #12
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mbona Lowasa yuko CCM !? Ina maana kajipaka mavi ?
     
  13. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,159
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    siyo kajipaka, yeye ndio hayo m.·.·.·.·.·.·,···.·
     
  14. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa Mwanza imekuwa ngumu kurusha hata jiwe watu wenyewe wametolewa mbali vijijini wamechoka na wanatia huruma sana
     
  15. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #15
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pale sokoni kamwe hapawezi kuwa na mtu mwenye akiri
     
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Tunakoelekea ni kubaya sana. Leo nilikuwa naangalia kipindi cha Tuongee Asubuhi cha STAR TV, kuhusu Miaka 35 ya CCM, Mwanangu akaniambia baba zima TV zima TV. Nikamwuliza kwa nini? akaniambia huoni ni akina NAPE?
    nikamwuliza kwani Nape anashida gani? akaniambia siwapendi kabisa hao Magamba!
     
  17. H

    HByabatto jr Senior Member

    #17
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM ni sikio la kufa,halisikii dawa!
     
  18. Helper

    Helper JF-Expert Member

    #18
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 741
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Kwanini wasinge wachoma moto hayo majambazi? Shenzi zao . Ole wenu sisiem naitafuta dawa yenu.
     
  19. B

    Bubona JF-Expert Member

    #19
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unaweza ukawa sahihi. Ngoja tuwasubiri wataalam wa Kiswahili watatuambia!!!. Kama ulimaanisha akili umeishiwa hoja mkuu wala huwezi kuwa sahihi.
     
  20. MALI YA BABA

    MALI YA BABA JF-Expert Member

    #20
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 461
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Pigaaaaaaaaaaa wezi haoooooooooo!!
     
Loading...