Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msafara wa CCM wapata ajali Chunya.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Brightman Jr, Sep 29, 2012.

  1. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Habari za kuaminika nilizopata sasa hivi kutoka katika kijiji cha Matundasi wilayani Chunya Mbeya ni kwamba mwanachama mmoja wa CCM amefariki dunia kwa ajali ya gari aina lori na wengine wengi wakiwa wamejeruhiwa vibaya. Chanzo cha ajali waliokuwemo humo wanasema ni kitendo cha dreva kuongea na simu na huku akiwa ameachia usukani wa gari hilo ambalo lilikuwa katika mwendo mkali na kulikuwa na kona eneo hilo. Misafara hiyo ya wanachama ni kwa ajili ya kukutana mjini Chunya kufanya uchaguzi wa viongozi mbalimbali ambao majina yao yamepitishwa na NEC-CCM hivi majuzi.
     
  2. G

    Gene Senior Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona umeshasema tetesi
     
  3. Kilimo

    Kilimo JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Lazima utasikia kuwa huo ni mkono wa CDM tu
     
  4. y

    yegomwamba Member

    #4
    Sep 29, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    tuwaombee wapiganaji,aliefariki Mungu amlaze pema peponi na majeruhi wapate kupona mapema kuendeleza harakati za kuendelea kushikilia dola
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    poleni sana wafiwa na majeruhi
     
  6. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,642
    Likes Received: 1,524
    Trophy Points: 280
    Makafara kuelelekea 2015 yameanza kutolewa rasmi! Ee Mola tunusuru.
     
  7. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,642
    Likes Received: 1,524
    Trophy Points: 280

    Hapo kwenye
    red; wenzako wakikusikia kazi unayo. Kama ilivyo UFISADI, hilo neno halipo kabisa kwenye msamiati wa chama chenu. Hiyo ni "habari mpya".
     
  8. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu taarifa hii ni ya uhakika 100% mie niko Tanga nasubiri police wa-confirm.
     
  9. c

    cheichei2010 JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Kama nakumbuka vizuri ,haya mambo ya kubeba watu kwenye malori Yaliisha pigwa marufuku kuwa yanahatarisha maisha ya watu.sasa inakuwaje CCM wanabeba watu kwenye malori na Trafiki wanawachekea?Hizi sheria ziko kwa ajili ya akina nani?
     
  10. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,458
    Likes Received: 4,658
    Trophy Points: 280
    Ukiwa muongo, usiwe msahaulifu..........ajali itokee Chunya Mbeya , police wa-confirm Tanga we lazima utakuwa Mwanga tu
     
  11. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nasisitiza mie si mwongo! Hivi uongo kwa tukio kama hili inasaidia nini? Police ninaosema ni wa kutoka Mbeya ilikotokea ajali na wala si vinginevyo. Kumbuka habari hii nimeipata kwa wahanga wenyewe walio katika msafara huo.
     
  12. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,414
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Yaani Magamba hawajaacha Kusafirisha watu Kwa Malori!! Policeccm Mnafanya nini!! Kila siku watu wanakufa kutokana na kupakiwa kwenye Malori!!!
     
  13. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Wakafie mbali magamba hao!!! Tunavyochapika na maisha, wao bado wanaendekeza uccm!
     
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,862
    Likes Received: 5,258
    Trophy Points: 280
    Subiri mwingulu atakacho sema.
     
  15. N

    NO EXCUSE JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Mpiganaji wa kupigana na nini/nani?
     
  16. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Kwa vyovyote vile ni CHADEMA!! Magamba lol.
     
  17. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Lorry? Ok, Mungu awaponye majeruhi na tumwombee alofariki ili Mungu ampumzishe kwa amani mbinguni. Kama ni kweli!!!!!!
     
  18. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Mkuu Jackbauer, tuwambie wanamagamba waache kuendekeza njaa na tamaa ya kuvaa njano na kijani, malori yatawamaliza!! Mungu hapendi dhuruma tunayofanyiwa na Chama Chenye Magamba tz.
     
Loading...