Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msada waku-install window 7 professional!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Njunwa Wamavoko, Aug 23, 2012.

  1. Njunwa Wamavoko

    Njunwa Wamavoko JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 5,413
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    jamani mwenye uelewa anipe maelezo nataka ku instal window mpya lkn pia nataka in the process niamishe vi2 vyangu toka local disc moja kwenda nyingine!
     
  2. leh

    leh JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    local disk c:/ ndo ya kukupa hofu plus all things in the libraries/ desktop/ downloads folder. alafu ukifanya installation mpya uchague (disk 0) format only usiguse partition zingine
     
  3. Njunwa Wamavoko

    Njunwa Wamavoko JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 5,413
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    mwana funguka hapo!kwa hiyo hiyo yakunipa hofu ni copy na ku-paste local disc d au?kama ni hivyo nakisha install window na copy na ku-paste kwenye local disc c au?
     
  4. leh

    leh JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    ok, ngoja twende taratibu.
    windows ina install program zake kwa partition moja ya hard disk ambayo sana sana ni C:/ (tofauti kama labda unatumia mfumo tofuti kulabel hard disk zako)
    unavyoweka a new installation, inakuja inapachika mle juu ya windows ya zamani. kama huformat, hamna kitakachobadilika ila ukiformat, kila kitu kwa C:/ kinapotea so kabla hujaformat hiyo local disc c inabidi uhamishe vitu kwa partition tofauti (D:/ E:/..)
     
  5. KML

    KML JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    yah but kwa win7 ukienda kwenye windows old utapata vitu vyako vyote vilivyopo kwenye C: usiwe na shaka mkuu
     
  6. leh

    leh JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    windows old inatoka pindi una upgrade windows iliyo chini ya 7 kama vile vista, xp na 2000 ila kama unatumia windows 2008 au 7, folder ya windows old haitakuwepoo
     
Loading...