Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msada Tutani.. Msaada Tafdhali

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mkeshahoi, Oct 25, 2012.

  1. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Wadau...

    Nina rafiki yangu.. fani yake ni Udereva. Ni mzoefu wa muda mrefu.

    Ametumikia Kampuni ya Mabasi na sasa amechoka lawama za tajiri. Mnahitaji udereva safari maalum mf. Gari za kuplekwa mkioani.. coaster ya kusafirisha msiba kwenda mikoani.. coaster kupeleka biria safari maalum.. gari za kawaida za kusamba bidhaa mji(dar) n.k.

    Wakati nami nikiendelea kuangalia huku na kule.. naomba wadau wenye ufahamu wa fursa hizi wanisaidie katika hili.. maisha ni kusaidiana

    nawakilisha
     
  2. n

    nash koba Member

    #2
    Oct 26, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ebu muulize huyn jamaa si mpiga 'nyoka' kweli? Yeye atajua maanayake alafu tupia jb apo tumuasesi
     
Loading...