Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msada: Tumfanyaje Mke 'mcharuko?'

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by TIMING, Oct 29, 2010.

  1. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Wakuu napata tabu sana na rafiki yanu mmoja wa karibu... sasa mpaka mimi nimeanza kukoas imani na amani maana rafiki yangu anaendeshwa kweli na mamsapu wake

    Mama anashindana na kila rafiki wa mumewe, yani ukinunua gari, basi na shem atamuendesha jamaa mpaka anunue gari. Mwanamama anashinda na madalali tu mara kiwanja, mara fremu, mara gari, sasa imeanza kuwa tabu kwani jamaa ameingia kwenye madeni makubwa sana na anafikiria kukimbia nchi

    Ungekua wewe ungeshauri nini?
     
  2. RR

    RR JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Jamaa yako keshaliona hilo?
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    nahisi analijua, ila anaplay cool, kwakweli ni balaa... yani mnaweza mkawa bar halafu anaona gari nzuri, anashoboka hadi soo aisee
     
  4. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    nadhani haya mambo yanategemea walianza vp,kama wakati wanaanza alimwambia magari yote yanayoanza na T ni yake,au magorofa yote ni yake,au watu wote wanaovaa jinsi ni kutoka kampuni yake (mifano si ya ukweli lkn)lazima kutakuwa na tatizo hapo,kil kitu ktk maisha kinahitaji msingi,je msingi wao ulikuwa upi?showing off au?je jamaa yajo kaona hili kama tatizo?amuite mkewe waongee hali halisi ya maisha sio kumwambia"kuna hela fulani nategemea kupata ntakununulia"aseme ukweli wa maisha nn malengo yao mangapi wametimiza,mangapi hayaja timia kwann?nini kifanyike ktk madeni yote waliyoingia ,je wataishi vipi maana dawa ya deni kulipa etc,waongee kirafiki nadhani wataelewana tu.
     
  5. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    sasa Acid umeombwa ushauri au wataka ingilia mapenzi ya watu?
     
  6. RR

    RR JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Hizi balaa za kimaisha aisee...ila ni ngumu kuingilia kama jamaa hajawambia rasmi....so i propose :tape:
     
  7. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kuna wanawake sio wife material hapa waweza kuongea wee lakini shida ya huyu mama hataki kuwa chini anataka akikaa mahali watu watambue yupo sasa hapo baba kazi kwake asije akafa kabla ya siku zake aishi maisha halisi asimame kama baba hili haliwezekani ili lifanyike sina pesa mke atamuheshimu tu nahisi mkewe kashajua mapungufu yake ndo maana anamuendesha l
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    thansk Pearl... ukweli ni kwamba wote hatukuiona hiyo tabia before... ila kadri siku zinavyoenda tunaona kama mama anazidi aisee... juzi hapa mamsapu wangu akaniuliza hivi mbona ----- kama anabadilika? nikakosa jibu

    sasa je mie nimuulize jamaa au niache tu mpaka jamaa avunje ukimya?
     
  9. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2010
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    aaaahhh kumbe hujatumwa we acid? Rafikiyo ameamua kufa kiofisa...na tai shingoni ndio sababu hajavunja ukimya...ila hiyo tabia mbona mbaya tu, we all love big cars, hses, expensive clothes but are realistic....u have to learn to live within your means. Naona afadhali jamaa aongee na mkewe...watatumbukia pabaya.
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Napatwa na wasiwasi hawa jamaa walianzaje sababu kama ni tamaa zimeanza kuja ghafla basi inaonekana huyu mwanamke anataka kuexceed expectations ambazo mumewe hana uwezo nazo. Jambo la msingi ambalo huyu jamaa anapaswa kufanya kwanza ni kukaa chini na kuongea nae kwanza sababu things will get worse and worse huku unajaribu kum-please mkeo at the same time unajiingiza kwenye matatizo ambayo yeye she even doesn't think of, cousin my take itabidi jamaa aongee nae na amuelezee hali halisi si ajabu huyu mwanamke akawa na wanawake wenzake ambao wanamshauri na kumwambia kuwa "Mwambie mumeo akufanyie hivi mbona fulani anafanyiwa hivi na mumewe bila kufikiria kipato cha mwenzako ni kiasi gani" Si unajua wanawake tena wakikutana.
     
  11. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    kwani huyo mama anafanya kazi gani ana kipato gani kwa mwezi? ikiwa anao uwez wa kufanya hayo ayatakayo basi wacha afyanye abadilishe hata body yake mwenyewe. Na huyo rafikiyo mwambia awe kama MWANAUME asikubali kupelekeshwa kwa vitu visivyo na msingi waangalie hali halisi ya maisha yao na kipato chao wakiiga tembo kunya watapasuka msamba..... hao wanaoshindana na huyo shemejio kama wao ni wafanyabiashara maarufu wa DUBAI nae ata taka kuwaiga ili wafanane!!?
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    She's demanding too much this will result kwenda beyond na kufanya vitu vingine ili mradi tu apate kile alichokikusudia kukipata i can see some signs which kwa kweli sio nzuri kama hali yenyewe ndio hii the dude really needs to sit down and talk to her other than jamaa kukaa tu na kukosa amani something needs to be fixed somewhere
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sorry Cousin if i may ask does the woman work?
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nafikiri muache tu mshikaji akiona things have become worse lazima atakuja aku-face akwambie otherwise labda kama akuonee aibu
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Maji yakimfikia shingoni jamaa obviously he will break the silence sidhani kama ataendelea kuugulia tu moyoni:nono::nono:
     
  16. RR

    RR JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    The best Acid can do ni kumchomekea mshikaji wake kiaina, ili labda kama anaogopa kusema aweze kujiachia na kuongea...
     
  17. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Tangu mkutano wa Beijing umeingia...yaaani imekuwa ni taaaabuuuu....:smile-big::smile-big:
     
  18. D

    Dina JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Huyo mwanaume si mumshauri awe anajikuna mkono unapofika? Na kwa nini afe na tai shingoni wakati mambo ndivyo sivyo? Au kuna udhaifu gani anaoficha kiasi kwamba anafanya chochote kile asemacho huyo bibi bila kuangalia impact yake baadaye?
     
  19. D

    Dina JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    He might go nuts before breaking the silence!
     
  20. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #20
    Oct 29, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    huyo ni jamaa yako unaweza kumueleza kwa HEKIMA!
     
Loading...