Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msada kupata passport ntume bodi ya mkopo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Machozi ya Simba, Jun 19, 2012.

  1. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,565
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    naomben msaada kuhusu kupata kitambulisho cha mpiga kura au passport ili nitume copy kwa bodi ya mkopo halaf je ni lazima kutuma hiz data?
     
  2. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    kitambulisho unachotuma ni cha mdhamini...kama sijakosea
     
  3. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    ni cha mzamin mkuu si chako!! mi mwenyewe nimetuma last wik..
     
  4. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ni lazima utume na sio cha muombaji bali ni cha MDHAMINI, Binafsi nimethibitisha hili kutoka HESLB
     
  5. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,565
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    asanten sana wakuu long live jf
     
  6. elank54

    elank54 JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 484
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Amen!!
     
  7. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    haleluya...
     
Loading...