Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaasa juu ya Utumishi wa Umma, Sekretariet ya Ajira

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by hiakaman, Aug 21, 2011.

  1. h

    hiakaman Member

    #1
    Aug 21, 2011
    Joined: Jun 27, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msaada nijuze, Hivi Sekretariet ya ajira watatoa nafasi mpya lini? na zile za zamani lini wanaweza toa shortlistd?

    Pamoja tutaweza
     
  2. d

    daniel merengo JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
     
  3. d

    daniel merengo JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa tetesi zilizopo zinasema ni after parliament session
     
  4. h

    hiakaman Member

    #4
    Aug 22, 2011
    Joined: Jun 27, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pamoja Mkuu,
     
Loading...