Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Manyiri, Dec 9, 2010.

  1. M

    Manyiri Member

    #1
    Dec 9, 2010
    Joined: Oct 27, 2007
    Messages: 72
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Wadau naomba msaada wa kuunganisha simu yangu nokia 3110 classic na desktop computer ili nipate internet kupitia desktop yangu cm yangu inatumia internet isp ni vodacom ntashukuru kwa msaada au ushauri
     
  2. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2010
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    unatakiwa kuweka PC Suite au Bluetooth kwenye computer yako. Pc suite unaweza kudownload nokia website au tafuta cd yake washkaj wanazo mitaani. Bluetooth tembelea mduka ya computer hardware bei 15,000/=.
     
  3. M

    Manyiri Member

    #3
    Dec 9, 2010
    Joined: Oct 27, 2007
    Messages: 72
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nashukuru mkubwa
     
  4. tototundu

    tototundu Senior Member

    #4
    Dec 9, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sijajua matumizi yako yatakuwa ni nini, lakini kwa ufahamu wangu nokia 3110 classic haina 3G (teknolojia ya speed kubwa ya internet kwenye simu), internet speed yako itakuwa very slow, ningekushauri ujipinde zaidi ununue kamodem ka Voda au Zantel zinazoanzia Shs 49,000

    Nokia 3110 classic full specs hapa: Nokia 3110 classic - Full phone specifications
     
  5. M

    Manyiri Member

    #5
    Dec 9, 2010
    Joined: Oct 27, 2007
    Messages: 72
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nikishanunua hako ka modem kuna kingine kitakachohitajika modem ipi ni bora kati ya voda zain na zantel.
     
  6. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #6
    Dec 9, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mgongee thanks basi kuonesha shukrani kwa vitendo :hungry:
     
  7. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #7
    Dec 9, 2010
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145

    Nimetumia Nokia 3110c.

    Easy... kama unakula futari iliyopoa. You need a data cable, kama huna you can buy for less than Tshs 10000. Halafu unahitaji kudownload Nokia PC suite au Nokia OVI suite- unaipata bure kutoka website ya Nokia. Usiende kwenye websites za wengine wanaoiuza wakati wao wanapata bure. Ukisha install itakuongoza jinsi ya kuunganisha. Pia kama PC yako ina bluetooth unaweza kuunganisha kupitia bluetooth badala ya data cable. Lakini data cable is more reliable.
     
Loading...