Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by emmilia, Dec 4, 2010.

  1. e

    emmilia New Member

    #1
    Dec 4, 2010
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mwajiriwa katika Taasisi moja ya Fedha hapa nchini,wafanyakazi kwa ujumla tumekuwa tukilumbana na mwajiri wetu juu ya mikopo ya wafanyakazi(staff Loan) kwani ni midogo na isiyo kidhi uhalisia wa gharama za maisha.
    Mwajiri anasema kuwa Circular ya BOT haimrurhusu mfanayakazi hasa wa taasi ya fedha kukopeshwa mshahara wake zaidi ya mara kumi na mbili(12).Yaani unaruhusiwa kukopa Basic Salary yako mara kumi na mbili na si vinginevyo.(basic salary x 12).
    Je hivi ni sahihi hususan katika taasisi nyingine za fedha?au ni kwetu tu?
    Sisi kama wafanyakazi tulipendekeza kukopa Basic salary x 18
    Je hiyo corcular kweli inasema hivyo au ni longo longo za mwajiri wetu?
    wenzetu wa twiga Bancorp,suala hilo pia linawakumba??
     
  2. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2010
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,067
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    Unahangaika nini? wee wee waibie tu kama wao walivyochota kwenye EPA halafu anza USA kama Balali na watakutangaza umekufa na hapo biashara itakuwa imekwisha
     
Loading...