Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Audax, Nov 13, 2010.

  1. A

    Audax JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2010
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari za weekend wanajamii.

    Mimi nina mdogo wangu amegraduate mwaka huu. Degree yake ni ya Business Administaration in accounting. Naomba msaada wa kujua at least website zinazotangaza kazi. Kwa sasa tunatumia magazeti tu. Na hata mwenye msaada zaidi akinisaida nitashukuru pia.
     
Loading...