Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mamanalia, Oct 21, 2010.

  1. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2010
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hello wana JF, naomba wimbo wa Hukumu wa Shinyanga AIC choir. kama unao attach hapa nitaupata.

    Ahsanteni.
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,784
    Trophy Points: 280
    ipo mingi sijuwi ipi unataka hebu jaribu kuchukuwa wewe mwenyewe kwa kubonyeza hapa YouTube - Chochea by AIC Mwadui Choir - Shinyanga

    mimi ninakuchagulia huu hapa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...