Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada

Discussion in 'JF Doctor' started by Pearl, Aug 30, 2010.

  1. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    poleni na majukum wapendwa,nahitaji Dr Bingwa wa magonjwa ya wanawake plz kama anaweza anipe na no yake ili niweze kuongea nae kwa kirefu juu ya tatizo langu.
     
  2. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    pole kwa chochote kinachokusumbua,usisahau na mamombi mpendwa wangu.
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Pole sana mama nadhani ungeenda moja kwa moja hospitali badala ya hii online treatment!
     
  4. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Thx so much love,najua Mungu ni mwema sana kwangu na nitapona tu,thx dia
     
  5. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Thx so much dear,si kama nahitaji online treatment but wat I need is huyo mtu ili nikaonane nae face to face,thx kwa ushauri wako dia.
     
  6. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pole sana mamaa, Mungu atajaalia neema. Umeshamuona Ndodi? mtaalamu wa tiba mbadala? Niliona siku moja kwenye tv watu walikuwa wanatoa ushuhuda kwamba walikuwa na matatizo ya muda mrefu lakini kwa sasa mambo yao sio mabaya, kama hayo yalifanyika bila kuingiza usanii basi anaweza kuwa mtaalamu anayeweza kukusaidia.
     
  7. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Pole binamu! Nenda zahanati moja iko Gongo la Mboto unashukia kituo cha Banana kama unaenda Kitunda shukia Bonanza!
     
  8. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kabisa naunga mkono hoja pale utapata tiba za asili na madr wapo pale nimewasikia kupitia wapo radio
     
  9. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Pole sana.
     
  10. Njaa

    Njaa JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2010
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 896
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 60
    ni PM tuanze tiba
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Pole mumy. Hapo Aga Khani kuna Dr Shafiq ni mzuri tu.Unafanya appointment mapokezi unampata namba yake atakupa uteja ukikolea.Kuna Dr Kapone nae nimesikia wa tumaini hospital au Prof Mgaya (anapatikana muhimbili au clinic yake hapo mbuyuni-namanga); hizi ni kama upo Dar. All the best.
     
Loading...