Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada

Discussion in 'JF Doctor' started by Kimbweka, Jul 26, 2010.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Habarini wandugu!!1
    Nina tatizo limenitokea ni la kupata uvimbe kwenye taya la kushoto, Ni kama linafanana na kuvimba tezi ila kutokana na madaktari wanasema siyo uvimbe wa tezi na bado hawajajua ni nini hasa! Nimepima damu na hakukua na infection yeyote. Nilipewa dawa ya Ampliclox na Brufen nitumie lakini sijapata nafuu na uvimbe unazidi kuwa mkubwa! Naomba msaada kwa anayejua dawa nzuri ya hili tatizo anieleze,
    Asante
     
Loading...