Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada

Discussion in 'Matangazo madogo' started by LadySwa, Feb 7, 2010.

  1. L

    LadySwa Member

    #1
    Feb 7, 2010
    Joined: Jan 25, 2009
    Messages: 77
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    wajameni nina mtoto wa dada yangu ndio kamaliza form 1v sasa na kapata dvs 3 ya point 24. ni mvulana je kuna vyuo gani vizuri anaweza kwenda na kuwa na hakika ya kupata kazi kwa uhakika?
     
  2. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa nini unataka kumpitisha mtoto njia ya mkato kielimu? Muache aendelee kusoma mfumo rasmi aende 5/6 halafu mambo mengine yatajiseti yenyewe huko mbele. Kwa level hiyo choice ya vyuo kwake itakuwa very limited.
     
  3. Joel

    Joel JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2010
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 831
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 60
    mimi naungana na Jayfour. kwa nini usimuache aendelee na shule?njia za mkato kimaisha hazifai ndugu...
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo div na hizo points lazima atakuwa na credit za kutosha mwache aende 5 na 6 nina uhakika breki ya kwanza itakuwa mlimani
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    akifanya shortcut itakuja kumgharimu........muacheni aendelee 5/6 atakuja kuwa na choice nzuri ya vyuo baadae
     
  6. L

    LadySwa Member

    #6
    Feb 8, 2010
    Joined: Jan 25, 2009
    Messages: 77
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Nashukuru kwa ushauri wa busara.
     
Loading...