Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada

Discussion in 'JF Doctor' started by Pearl, Dec 10, 2009.

  1. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2009
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Dr,nahitaji msaada,mm nilianguka bafuni,baada ya kupiga ex ray nikaonekana nina flacha,nikawekwa P.O.P,KWAKWELI NILIKUWA NAUMIA SANA NA HIYO P.O.P.nikaitoa,mguu bado unavimba,unakuwa mweusi na ngozi inachunika je nifanyeje?nikamuone DR.yupi atanisaidia?
     
  2. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2009
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kabla kukupa maelezo ya kitaalam inabidi kwanza ueleze.

    ilikuwaje ukaanguka bafuni? whyy?? huh!
     
  3. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Teh! Tehhhh! acha maskhara mkuu msaidie jamaa apate matibabu!!!
     
  4. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sasa kwanini ukatoa P.O.P bana. Hapo ndio ulipokosea. Rudi kwa daktari yule yule aliyekuwekea P.O.P. Sawa?
     
  5. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2009
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    niliteleza ilikuwa usiku nimestuka niende kujisaidia sas kujumlisha usingingi na mwanga wa taa + tilez,nikadondoka,p.op nilitoa coz mguu mwingine ulikuwa unauma na kuvimba sana nadhani coz nilikuwa nauganyagia sana maana mwingine una p.o.p,nisaidieni jamani
     
  6. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2009
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kurudi kwa Dr.yule naweza but najua atanisema sana na watu wengine wanasema hiyo hsp (iko mitaa ya pugu road)kabla ya tazara kama unatoka mjini si nzuri kiivyo,wanashauri niende hsp nyingine.
     
  7. w

    wakumbuli Senior Member

    #7
    Dec 11, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    na wewe nawe mbishi umesikia wapi waliodondoka bafuni wamepona au unaogopa nini hasa,ndio ukubwa toa sbb tuweze kunusuru maisha yako
     
  8. T

    Tongue blister JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2009
    Joined: Jun 19, 2009
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unatakiwa upate bed rest kwa muda mrefu ili uvimbe uishe, usiutembeze mguu, unaweza kupewa ant pain kutokana na hali ya maumivu yako zipo za aina nyingi ila anticoagulant ni nzuri zaidi kwasababu ya kuzuia blood clotting isije kukuletea matata mengine makubwa zaidi tukakukosa,
    Lazima pia dr aone kama wahitaji dawa za kupunzuza uvimbe ili baada ya uvimbe kupungua kabisa ufanyiwe marekebisho na kufungwa upwa P.O.P..!!!! Pole sana mkuu !!!!
     
  9. Modereta

    Modereta Senior Member

    #9
    Dec 11, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni vizuri, haraka nenda pale MOI Muhimbili, mwone daktari utakaepangiwa , atakuandikia ipige picha x-ray na majibu utapata pamoja na tiba. MOI unaweza fanya appointment lakini wakati mwingine wanachelewesha hivyo tafuta referal toka hospitali yeyote ndogo.
     
  10. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #10
    Dec 11, 2009
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    nishadili na kesi nyingi lakini hii yako ni kesi ngumu sana, acha nikatafte brifkes yangu ya matibabu . wakati nakutaftia matibabu hakikisha unabadilisha tilez za bafuni na acha uzembe wa kutembea tembea gizani, kama tatizo ni bili la umeme sema tukulipie, tunakuhitaji sana hapa jf ,punguza uzembe.
     
  11. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #11
    Dec 11, 2009
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    haka kaushauri kametulia.
     
  12. T

    Tongue blister JF-Expert Member

    #12
    Dec 11, 2009
    Joined: Jun 19, 2009
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Ubarikiwe sana uliye kuwa Kinga yangu ya Malaria !!!
     
  13. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #13
    Dec 11, 2009
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    what your saying is very true coz the same mguu naendeshea gari nadhani nahitaji rest as you said,thx alot dear.
     
  14. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #14
    Dec 11, 2009
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    sio giza,taa ilikuwa imewaka sasa nimetoka kwenye usingiza sa 7 usiku
     
  15. T

    TUMY JF-Expert Member

    #15
    Dec 30, 2009
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lets try to be serious in serious issues guys,its very bad to take everything for granted, si lazima utoe ushauri kama huna idea na jambo liliozungumzwa kama ni ishu inayotaka utaalam nawe huna ACHA TAFADHALI.
     
Loading...