Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gizzo, Nov 10, 2009.

  1. G

    Gizzo Member

    #1
    Nov 10, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba mchango wenu wa mawazo wanajamii
    kuna mdada anajirengesha kwangu ila mimi sina mpango nae
    sasa jana usiku katuma sms ktk simu yangu akilalamika kwamba namtesa
    ksababu najua ananipenda ndio maana namletea mapozi sasa kibaya zaidi wife ndio mtu wa kwanza kuiona sms ameniwashia moto akinituhumu kwamba nammega yule demu nimejaribu kumuelewesha hanielewi kabisa na ameshaenda kushitaki kwa wazee wangu kwamba mimi sio muaminifu ktk ndoa so jpili natakiwa ktk kikao na wazee.je waunwana mnanishaurije?
     
  2. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Acha tabia yako ya kumega nje,
    kama anajilengesha number yako alipataje? na huwa unamjibuje msg zake? inaonekana una mawasiliano mazuri na huyo dada. Ngoja wazee wakakupe ushauri zaidi maana ya ndoa.
     
  3. K

    Kituko JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    sasa kama unaenda kwenye kikao kuukumiwa unataka ushauri wa nini?
    hivi kweli umeona lakini bado unakuwa na mwasaliano ya kugawiana simu na vimada, mshkaji hiyo ni noma sana,
    umesharikoroga inabidi ulinywe
     
  4. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Kwa hapo kwenye red unajionaje we mwenyewe kwa maoni yako???....Then naweza kukushauri cha kufanya..
     
  5. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2009
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    fanya ile kitu roho inapenda.
     
  6. G

    Gizzo Member

    #6
    Nov 10, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni muaminifu 100% ndio maana hata wife cm yangu yuko huru nayo siifichi wala nini nashangaa huyo binti amepataje namba kiukweli waungwana
    sijawahi kummega huyo binti
     
  7. M

    Msindima JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ushauri gani unataka sisi tukupe,tena nahisi unamsingizia huyo dada kuwa anajilengesha kwako,aliipataje namba yako kama sio wewe mwenyewe ulimpa? we sema hivi una mazoea na huyo binti,haiwezekani tu from no where mtu aanze tu kutuma msg,siku ambayo msg imeonekana ni kwamba arobaini yako ilikuwa imefika.Umelikoroga linywe,mnapenda sana kusema wadada wanajilengesha kwenu wakati ni uongo,mnawatongoza wenyewe mnagawa namba za simu wenyewe yakiwafika ooo alijilengesha.
     
  8. M

    Msindima JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Tutaamini vipi haya unayotwambia? unataka kusema kuwa hukumpa huyo binti namba?,we kuwa wazi tu eleza kwa uwazi issue ilivyo ili watu wakupe ushauri.
     
  9. G

    Gizzo Member

    #9
    Nov 10, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huo ndio ukweli wangu sina haja ya kuficha kitu sasa kama naficha au naongopa kuna haja gani ya mimi kuomba ushauri?
     
  10. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2009
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mega tu vya nje nina raha wewe.
     
  11. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #11
    Nov 10, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Usijali kaka,Mungu ndiye huwa anajua mambo ya sirini kwani Mungu anaangalia moyo na sie wanadamu tunaangalia sura.Wewe cha kufanya nadhani uwe mpole tu kwa sababu ishatokea.Nenda kwenye kikao kama walivyokuita na endelea kuusimamia ukweli kama unavyodai.Usife moyo, hayo ni majaribu tu yatapita zaidi Mungu Mungu akuepushe na mabalaa yanayoinyemelea ndoa yako.Tafuta njia ya kumdhibitishia mkeo kuwa wewe ni mwaminifu na hayo mawasiliano na huyo dada yakate kwa njia yoyote ile.
     
  12. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #12
    Nov 10, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Pole kaka,mkeo anatakiwa awe na imani na wewe, kwa message hiyo wala nisingekushitaki kokote. Mwanaume yeyote mwenye akili hawezi kumega nje akaruhusu kupigiwa simu wakati yeye anatumia cm na mkewe.

    Hata message inaonyesha kwamba humtaki na unaleta pozi.
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Nov 10, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    pole sana kaka mpendwa mie nimesoma hii post yake nahisi kama vile unasema ukweli tu
    kwanza wadada siku hizi wanapenda sana waume za watu
    nachokuomba jaribu tu kumwelewesha mkeo kwa upole zaidi mwambie hujammega huyo dada zaidi yeye ndo anakufata kama kuna kikao cha familia nenda tu na konfidensi zote na useme kweli kama hausiki na hila sakata

    Kuna mtu amesema namba yako ya simu kaipataje? kupata namba ya mtu ni rahisi sana kwa dunia ya sasa ya utandawazi na kama mko karibu kikazi ,majirani na kadharika
    FL1
     
  14. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #14
    Nov 10, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    weye kicheche tu....kwanini mnaoa wakti mnapenda totozi mbichi mbichi? acha hizo...
     
  15. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #15
    Nov 10, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Huyu jamaa si kicheche wala nini mimi si mmegaji lkn mara nyingi huwa watu wanakosea kupiga simu, au sms zinakuja kwangu ziwe za wanaume huwa shwari ila km ni ya mwanamke hapo amani inapotea kabsaa, nadhani huo ni wasi wasi tu wa mapenzi km alivyoimba Stara Thomas, hata km mwanaume/mwanamke katuma sms kama hiyo na mtumaji anaonekana kulalamika kwamba mshikaji hamjali inaonekana wazi kabisa jamaa hana time naye, ila huyo dada anatafuta nafasi hapo, siku hizi jamani wadada wanapenda sana waume za watu mno, so kupata namba ni kitu kidogo sana, cha muhimu huyu mwanamke wala asingefika mpaka huko kwenye kikao, angefanya uchunguzi wake mdogo tuu angebaini nini kinaendelea hapo
     
  16. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #16
    Nov 10, 2009
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hebu tuambie namba yako ya simu aliipataje?
     
  17. Q

    Quiet Member

    #17
    Nov 11, 2009
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ni tabu sana mwanamke kuweza kujiamini kumtumia msg mume wa mtu kama hujamuonesha udhaifu fulani. kama sio hivyo basi inawezekana kafanya maksudi ili kukutia kisirani na mke wako.
    ushauri: kama ni kweli huna makosa wala mawasiliano na huyo mwanamke basi hudhuria kikao na elezea uaminifu wako kwa mke wako na kula kiapo kwa imani yako ili kuwatoa khofu zaidi, pia tumia kigezo cha kwamba unamruhusu mke wako kusoma meseji zako kwakuwa unajiamini. waelezee uwezekano wa huyo mwanamke kuipata namba yako bila ya kupitia kwako.

    pole kaka na matatizo, nakutakia ufumbuzi mwema wa matatizo yako.

    quiet
     
  18. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #18
    Nov 11, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...shikilia msimamo huo huo!
    -Deny, Deny, Deny!!!-
    ...ukikiri kosa umekwisha!
     
  19. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #19
    Nov 12, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,989
    Likes Received: 9,632
    Trophy Points: 280
    Ukiweza kujibu ni vipi huyo dame aliipata namba yako ya simu na jibu lako likawaridhisha wakubwa kwenye kikao basi huna case ya kujibu vinginevyo jiandae kwa wakati mgumu kwenye kikao.


    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=xK082mbeBZ0[/ame]
     
  20. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #20
    Nov 12, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sipo, Fidel80, Masanilo, MTM, Chrispin, Yo Yo, hili linawahusu sana
     
Loading...