Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Maria Roza, Oct 28, 2009.

  1. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2009
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Habarini wadau wa hili jukwaa samahani naombeni msaada eti nilijaribu kutuma post nikitaka kua attach na video sasa nimejaribu inaniambia niweke security codes na hiyo video nilitumiwa na mtu katika msn, sasa nifanyeje ili nipate hizo codes!! Nitashukuru kwa msaada wenu na siku njema
     
Loading...