Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Koromeo, Oct 24, 2012.

  1. K

    Koromeo Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 74
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 15
    nimechaguliwa UDOM mwaka huu nimepewa na mkopo ila coz sijaipenda nimeshafanya na usaili nimelipa na baadh ya fees niliyohitaji kuchangia ila nataka niachane na chuo je mwakani application itakubali ? na mkopo nitapata?
     
  2. zema21

    zema21 JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    yeah unaweza ukaenda TCU ukaandika barua ya kucancel admission yako pia ukienda Loan board watakutaka urudishe kwanza 80% ya loan ambayo wamekupatia ndo wakupe mpya kwa mwakani!!!
    but tatizo ni kwamba hawa watu wa loan board hawatabiriki vigezo vinaweza vikabadilika mwakani ukaambiwa haujaqualify kupata loan
     
Loading...