Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Koromeo, Oct 24, 2012.

  1. K

    Koromeo Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 74
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 15
    nimechaguliwa UDOM nimeshafanya na usajili nimelipa na kiasi nachohtaji kuchangia ila nataka niachane na chuo nifanye application tena mwakani je inawezekana? mkopo naweza pewa kwa mara ya pili?
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Subiria wadau waje kijana na mambo ya alam hatuhitaji hapa JF!
    Hata mpaka kesho utapata majibu mazuri tu!
     
Loading...