Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Koromeo, Oct 24, 2012.

  1. K

    Koromeo Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 74
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 15
    nimechaguliwa UDOM nimeshafanya na usajili nimelipa na kiasi nachohtaji kuchangia ila nataka niachane na chuo mwakani je inawezekana? mkopo naweza pewa kwa mara ya pili?
     
Loading...