Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by isack msemo, Oct 9, 2012.

  1. isack msemo

    isack msemo New Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani naomba mnisaidie wadau wa JF nilimaliza fm4 nikapata pass 2 nikasoma certificate nkaonganisha diploma ya procurement je nataka kusoma na degree nitakubaliwa na cheti cha fm4 kinakuwa akina kazi sana kwakuwa nina certificate
     
Loading...