Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by bagwell, Sep 20, 2012.

  1. b

    bagwell Senior Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamii ningeomba msaada:-katika balozi zote huko nje ya tanzania, Je Zanzibar ina mabalozi wangapi na Tanganyika ina mabalozi wangapi mna kila nikisikia majina ya mabalozi wetu wooote wanaotajwa kutoka tanganyika sijapata kusikia from znz...msaada tafadhalini
     
  2. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,202
    Trophy Points: 280
    Ukipata jibu la kwa nini Kadi za mwaliko wa Harusi zinaandikwa MR & MRS .......na sio Mrs & Mr ndio utaelewa kwa nini Zanzibar haina Mabalozi wengi. Kufupisha Marefu ni kwamba Zanzibar ni MKE wa Tanganyika,wakabarikiwa kupata mtoto anaitwa Tanzania. Kwa hiyo Zanzibar siku zote atakuwa Mama Mwenye nyumba...umeelewa!?
    Haya kunywa kahawa uendele kucheza bao hapo,chakula kikiiva utaitwa.
     
  3. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,719
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Borat...baana..ctaki kucheka, nadhan hata alieuliza ameridhika na amecheka saaana!
     
  4. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,202
    Trophy Points: 280
    Tehe tehe..pole. Kuna watu wanauliza maswali ya kutafutia watu ban humu,kwa hiyo inabidi kuwapa majibu Kama hayo ili watulie tu.
     
Loading...