Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Adili, Sep 11, 2012.

  1. A

    Adili JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 1,362
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Jamani kama kuna mwanaukumbi anamfahamu/ana-contact ya admin wa CHADEMA website, naomba amshtue achangamkie kazi yake.
    Ni uzembe admin kuchukua wiki kabla ya kujibu query.
     
Loading...