Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by sai 4real', Sep 6, 2012.

  1. s

    sai 4real' New Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani kwa mwenye kuifahamu saut songea
     
  2. C

    Chinduli New Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ebana ucwaze inapatkana town kabsa yan kama ni mgen ukishuka basi stendi kuu ya songea unatembea mita kadhaa tu thn mjeongon umewcl ni jiran na kanisaa kuu la roman! karib sana songea
     
Loading...