Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by special agent, Aug 30, 2012.

  1. s

    special agent JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 329
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    tunaomba msaada makutano barabara ya kawawa na morogoro kwa sasa taa haziwaki na hakuna askari wa usalama bara barani wahusika tafadharini
     
Loading...