Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kaburu mdogo, Jul 22, 2012.

  1. kaburu mdogo

    kaburu mdogo JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 381
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Binafsi mimi ni mhitimu wa chuo kikuu kimoja hapa tz,nimeamua kuwa wazi ili nipate msaada dhabiti kutoka kwenu,binafsi namshukuru mungu kwa kuniwezesha kuhitimu chuo kikuu bila shida kutokana na misaada kutoka kwa ndug na jamaa.tatizo linalonisumbua ni jinc gani nitaweza kuielewa lugha ya kiingerez vizuri maana toka nianze shule sijawahi kufaulu lugha hii maana mpaka naenda chuo nimepitia elim ya qt yaani miaka 2 kusoma form one to form four na form six mwaka mmoja.hii inatokana na hali ngumu ya familia yangu ilioshindwa kuniendeleza chuo,sasa nimemaliza chuo ila tatizo ni lugha ya kiingereza,kiukweli siijui hii lugha,naomba msaada jinsi ya kuijua na kuielewa vizuri
     
Loading...