Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada

Discussion in 'JF Doctor' started by Danp36, Jul 21, 2012.

  1. Danp36

    Danp36 JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 31, 2010
    Messages: 1,587
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    jamani ma dr,naomba msaada,kuna rafiki yangu anampdnzi anataka kumchumbia,lakni mpenzi wake alimwamaia kuwa kafanyiwa fgm.female genital multilation yaan amekeketw,na huwa nasikia huwa hawapati hisia za kuwa na mwanaume,je ni kweli huwa hawapati hisia?,maana anaogopa isije ikawa shida ndani ya ndoa.msaada dr.maana anasema hawajawah fanya mapenzi.
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,842
    Trophy Points: 280
    Si bora huyo Rafiki yako au kama ni wewe mwenyewe atafute Mchumba mwingine yanini kuwa na mchumba ambaye hajisikii kuwa na hamu ya mwanamme?.@Danp36
     
Loading...