Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada!!!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by MAKONDE22, Jul 10, 2012.

  1. M

    MAKONDE22 Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MIMI NI AGENT WA KUSAMBAZA PAMPERS HAPA BUKOBA MJINI.
    GARI LANGU LA USAMBAZAJI LIMEHARIBIKA,NAULIZA km KUNA NJIA YEYOTE
    NAWEZA KUITUMIA KUSAMBAZA PRODUCTS ZANGU BILA YA KUTUMIA GARI???

    Natanguliza shukrani.
     
Loading...