Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada

Discussion in 'JF Doctor' started by situmai, Jul 9, 2012.

  1. situmai

    situmai Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    naomba msaada mm before nilikuwa nina hamu tu vizuri ya kufanya mapenzi ila siku hizi sina hamu kabisa,nisaidieni
     
  2. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mshukuru Mungu sana. Tanzania bila ukimwi inawezekana kabisa.
     
  3. situmai

    situmai Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    sasa ww kbd ndio nn sasa..mbona hujanipa ushauri sasa?
     
  4. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    kama ni mtumiaji wa njia za uzazi wa mpango hiyo nayo uchangia
     
  5. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    kuna watu mna laana
     
  6. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    r u a he or she or a he with sheism or a she with heism?
     
  7. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    pole,huwa inatokea labda una stress ada za watoto umelipia?lol kama unatumia vidonge vya uzazi wa mpango acha,na pia labda umekinai tu kutokana na kukosa ubunifu,zungumza na mwenzio mjue mtalisolve vipi....
     
  8. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,842
    Trophy Points: 280
    Mkuu situmai pole sana ninakupa Dawa yangu hii fanya hivi: Dawa ya Kuamsha tamaa ya Kufanya tendo la ndoa (Sex) kwa Mwanamke na kwa Mwanamme,
    Juisi ya Tangawizi nusu kijiko pamoja na yai nusu iliochemshwa na Asali. Tumia kila siku kwa muda wa mwezi mmoja. Tumia kisha uje hapa hapa unipe Feedback.
     
  9. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,708
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    MziziMkavu, mimi hamu ninayo lakini naona nguvu zinaniishia nikiwa na mke wangu, ila nje napiga goli hata 4 bila wasiwasi, inakuwaje? Na hilo yai unachemsha na tangawizi ama?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. kashata

    kashata JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kuna kitu kinautwa super gift tumia iyo dawa kwa mwezi 1 afu utaona kinu kitakavyoanza kuchemka.
     
  11. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,708
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180

    Inapatikana wapi hapa Bongo hiyo super gift?
     
  12. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #12
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,842
    Trophy Points: 280
    Juisi ya Tangawizi nusu kijiko pamoja na yai nusu iliochemshwa na Asali. Tumia kila siku kwa muda wa mwezi mmoja. Tumia kisha uje hapa hapa unipe Feedback.@Mkereketwa_Huyu​

     
  13. situmai

    situmai Member

    #13
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    duh juice ya tangawizi? poa will do dat na ntaleta feedback
     
Loading...