Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Root, Jun 28, 2012.

  1. Root

    Root JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,439
    Likes Received: 3,440
    Trophy Points: 280
    Jamani naomba msaada wa jinsi ya kutuma Private Messages kwenye jamiiforum kutumia simu kwani ni kama vile nikijaribu kutuma inakataa natumia galaxy 1 browser ya opera
    please help
     
Loading...