Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Wakwetu03, Jun 12, 2012.

  1. Wakwetu03

    Wakwetu03 Senior Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wanajamvi naombeni msaada wa jinsi ya kuandika barua ya kuomba mkopo wa biashara benki wa marejesho ya muda usiopungua miaka minne.
    Kuna benk nilienda wakaniambia nipeleke business plan yangu nikapeleka wakaikubali then wakaniambia niandike barua ya maombi.
    Nimemaliza elimu yangu ya chuo mwaka juzi nikaamua kujiingiza kwenye ujasiliamari mdogomdogo ambao baadae nikaamua kufanya project kubwa kidogo ambayo inanigharimu kama 155mil na nimeshawekeza kama 90mil na nina 15mil mkononi.Nahitaji kama 40mil ili project yangu iweze kukamilika.Huu mradi ukikamilika utaajiri vijana wasiopungua 15.

    Naamin humu jamvini mtanisaidia jinsi ya kuifrem hiyo barua.-Contents zake
    Natanguliza shukrani zangu kwa msaada wenu
     
Loading...