Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pearl, May 7, 2012.

  1. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    poleni na majukumu yooote, habari za masiku tele, naombeni msaada wapi naweza kwenda ( dar) kwa mashindano kama ya kuogelea, cycling, or running event, please like kila week or mwezi, au kama unajua wapi wanahusika na hizo events.
    Mbarikiwe sana.......
     
  2. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Ngoja wadau wa DSM waje!
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    nenda ud kama unataka kuogelea..
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Huo muda unatoa wap mwenzetu?
     
  5. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    wenye mji wako wapi?
     
  6. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Nenda leaders club wapo wadau kibao pale ila swimming nenda UDSM pale kuna professionals. Mengineyo nenda yatch club masaki au kama unataka tennis nenda viwanja vya posta hapo sayansi. Mazoezi mema.
     
  7. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Duh! Na wewe muda wa kula makange na kunywa bia unautoa wapi? In short ukisoma ameandika japo mara kadhaa kwa wiki au kwa mwezi.
     
  8. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    well said kabisaaaaaaaaaaaa, ukisema huna mda hata na maisha yako basi itakula kwako daima,sinywi pombe, sivuti sigara,disco mara moja moja, nina watoto wazuri, Mungu kanipa mume bora, unataka niombe nn tena Duniani?kijana maisha hayajirudiii etiiiiiiiiiiiiiii
     
  9. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    bora kabisaaaaaaaaaaa ulivyomjibu, bahati mbaya nimekujibu ww badala ya senetor alosema mda uko wapi
     
  10. Mbuty

    Mbuty JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Nenda Leaders weekdays jioni&weekend asubuhi utawakuta wa2 kwa ajili ya mazoez ya kukimbia,kuogelea nafahamu kwa UDSM pale Swimmin pool utawakuta wa2 wakushindana na training pia,tennis&golf gymkhana pale town pia. Mazoez mema rafiki.
     
  11. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    mwaya nenda fun cityau bahari beach utaenjoy na familia yako,mazoezi nenda Gymkhana.
     
  12. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    mwaya nenda fun city kigamboni au bahari beach utaenjoy na familia yako,mazoezi nenda Gymkhana.
     
  13. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2012
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Asante sana wapendwa,
     
Loading...