Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Uzuri, Apr 12, 2012.

  1. U

    Uzuri Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 31, 2008
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    natumia nokia 6120c,nna wiki sasa inagoma kusoma memory card,inasema file corupted ,nimebadili memory card zaidi ya 2 lakn wapi.ukiweka mpya inasoma baada ya kama lisaa limoja inagoma inasema file corupted lkn hyo hyo card ukiweka kwa cmu nyngne inasoma.tatizo inaweza ikawa ni nn na nn soln yake. Msaada wadau
     
  2. C

    Chief Of Protocol Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kijana pleka simu yako kwa mtaalamu wa software ana kuflashia na itakuwa mpya kabisa huo ni ugonjwa wa kisoftware ok usiwe na mashaka ok mana hapo kinachotekea simu ndio inayofanya mvurugano huoooo
     
  3. U

    Uzuri Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 31, 2008
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    thanks,haitaleta matatizo baada ya kuiflash kama vile kukataa kuinstal apps?
     
  4. Isaac Chikoma

    Isaac Chikoma JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jaribu *#7370#,itaformat simu kabisa,simu iwe inacharge,ikiwa inaformat iache mpaka imalize.
     
Loading...