Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Jasnira, Apr 6, 2012.

  1. Jasnira

    Jasnira JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 60
    Eti nafasi ya ajira inapotangazwa na kuhitaji mtu mwenye experience labda ya miaka kadhaa.Mie ambae sina experience ninaweza kuapply hapo kweli au ndio nisubiri hadi ambazo hazihitaji experience?!!
     
  2. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ndugu yangu wewe peleka CV watachambua wenyewe mbele ya safari, usiache kujaribu hata kidogo.
     
  3. Jasnira

    Jasnira JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 60
    Bornagain sasa itakuwaje nikiitwa?!!
     
  4. K

    Kituko JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,960
    Likes Received: 1,102
    Trophy Points: 280
    Watakuuliza kutokana na CV yako ilivyo, wala usiwe na wasiwasi, we kila kazi tuma tu, interview sio kesi ukisema ukishindwa utapelekwa Jela, na itakusaidia kukupa kujiamini kwa maana utazoea mazingira ya usahili
     
  5. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nimeipenda sana hii kitu eti interview sio kesi ukisema ukishindwa utapelekwa jela.Ndugu yangu Jasnira ukiitwa kwenye interview ujue ni one step ahead, hapo unajiandaa kwa kusoma,kuifahamu vizuri kampuni iliyoikuita its mission na vission yake yaani in short ukishajiandaa vizuri na ukajibu vizuri hakuna shida kazi ukipata lazima upewe training hata ya wiki na wazoefu wa kazi then unaendelezea na wewe
     
  6. K

    Kituko JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,960
    Likes Received: 1,102
    Trophy Points: 280

    Mkuu mimi kazi yangu ya kwanza wala sikuwa na title ya Junior, bali nilikuwa fresh from school, na nilienda kwenye interview iliyokuwa inahitaji watu wenye experience, nilijiamini na nilijibu kwa usahihi sana nilichokuwa nakijua na nikachukuliwa kazini huku nikiwaacha baadhi ya wenye uzoefu
     
  7. K

    KALIJOSE New Member

    #7
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wengi hupenda kuajiri watu wenye uzoefu ili kazi zao ziende kwa umakini zaidi. Lakini kauna aina za kazi ambazo hutangazwa na kuhitaji experience hata ya 7 years,mfano mambo ya Sheria, udaktari, mipango nk dont try it. Bali kua aina za kazi ambazo zinahitaji hata 2yrs exp,hapa paleka CV kwani inawezekana wote waliotuma maombi wakawa na uzoefu lakini not qualified enough ukilinganiswa nawe. Ukiajiliwa wanakuwezesha kwa mafunzo ya muda mfupi kuendana na mazingira ya kazi.

    Ok
     
  8. Jasnira

    Jasnira JF-Expert Member

    #8
    Apr 7, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 60
    Asanteni kwa majibu mazuri, hakika mmenipa mwangaza wa ajabu sana. Nitajitahidi kutuma na kujiamini zaidi.
     
Loading...