Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada!!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Ameir, Apr 4, 2012.

  1. A

    Ameir Senior Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 185
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Salaam wana JF!! Nina kama 15 million na nataka nijitose kwenye biashara ya mbao !! Kuna jamaa anajuana na dada yangu anafanya hivyo na rafiki yake wameingia kama ubia. From what I hear and saw jamaa anapiga hela sana. Wana mashine zao za kuchongesha mbao kule porini na wafanyakazi kama 50. Mtu yoyote mwenye ufahamu wa hii biashara ntashukuru msaada wenu..
     
  2. A

    Ameir Senior Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 185
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    No one with any ideas ??? ?? Come on great thinkers !!!
     
Loading...