Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by RORYAKWETU, Mar 17, 2012.

  1. RORYAKWETU

    RORYAKWETU Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mimi ni kijana wakitanzania wa kiume na kiwango changu cha elimu ni kidato cha sita na nina ujuzi wa kompyuta kama microsoft word exel na internet $ email na pia naweza kuzungumza kwa ufasaha kiingereza na kiswahili na napenda sana ukiachilia swala la kipato, kufanya kazi na kampuni za simu kama vodacom, airtel na hata tigo hasa kitengo cha huduma kwa wateja. Naaombeni kama kuna mtu anauzoefu na maswala haya ya ya jinsi ya kuomba kazi kama hii ya uhudumu kwa makampuni tajwa hapo juu anisaidie. Napenda kuwasilisha
     
  2. chumvichumvi

    chumvichumvi JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 760
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    ndugu si ungemtafuta customer care yeyote wa kampuni yeyote kati ya izo uzipendazo naic ungepata msadaa zadi
     
  3. L

    Liliy Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Andaa CV yako peleka pale EROLINK ni kampuni ambayo Vodacom wamewapa Tender ya kuwatafutia wafanyakazi wa Customer care..Erolink hipo nyuma ya kituo cha morrocco /Kinondoni kama unarudi Victoria barabara ya kwanza ukitoka mataa kuna kanisa la wamarekani ukiulizia mtu yeyote utaoneshwa.
     
  4. chumvichumvi

    chumvichumvi JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 760
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    erolink exactly hapo utapata msaada
     
  5. j

    jmnamba Senior Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mungu akikijaalia ukapata chance tafuta namna ya kuongezea na kiwango cha elimu yako. Ushindani ni mkubwa sana na challenges always haiishi.
     
  6. D

    Dotto Joseph New Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    But never gv up. Get rich or die trying...you have to walk through the ideas provided above. Wshng you all the best.
     
Loading...