Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Perry, Jan 23, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    naomba kuuliza,hivi bank teller alieishia form 6 analipwa kias gan?
     
  2. p

    priscilla Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inategemea na kampuni ila kama unaanza ni 350,000k baada ya kumaliza prob ndo wakuongezee ifike laki nne na kitu.
     
  3. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Una experience ya muda gani? kama ndo unatokea Chuo na unaangalia mshahara...wakati huna experience yoyote angalia usiozee nyumbani, changamka upate experience kwanza!! hongera kwa kupata kazi coz now dayz ni ishu!!
     
Loading...