Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada...

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mkeshahoi, Jan 8, 2012.

  1. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2012
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Wadau..Heri ya Mwaka Mpya!!
    Nahitaji kufahamu Mtu/ Taasisi inayotoa mikopo midogo kwa kukuza biashara changa. Dhamana ya mkopo ni mali(assets) za kampuni.. Mabenki yasiwemo katika hili sababu masharti yao bado mazito kwa mjasiriamali anayeanza biashara… muda unasonga… biashara inatia moyo….
    Ahsanteni sana!!!!
     
Loading...