Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by benisrael, Jan 5, 2012.

  1. benisrael

    benisrael Member

    #1
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    jamani naomba msaada wa ushauri nina rafiki wa kalamu kutoka ivory cost,ila kwa sasa yuko kwenye kambi ya wakimbizi senegal baada ya kutokea machafuko na wazazi wake wote kuuwawa,
    sasa ameniomba nimsaidie kuhamishe fedha za marehemu baba yake kwenda kwenye benki yoyote hapa tz.kwani anadai hana ndugu yeyote anayeweza kuwasiliana naye kwa sasa.
     
  2. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Dogo asimuamini huyo mimi natumiwa kila siku barua kama hizo kwenyeeemail yangu, we wachana naye huyo mwizi tu.

    Ngojea kama hajaomba umtumie pesa za Remittance Charges.
     
  3. Mangimeli

    Mangimeli JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    utaibiwa shauri yako awo ni matapeli wa mitandao kaka mi natumiwa nyingi tu
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Nigerians at work
    Na unaingia mkenge kwa miguu miwili

    Wake up!
     
  5. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Mtu huyo ni wa kuogopwa kama ukoma.
     
  6. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    TP 2 DOT COM funguka ndg
     
  7. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mh kama halufu ya utapeli vile
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ehhhh msaidie kama hujarudi kwako unalia njia nzima.
     
  9. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    nawewe msaidie kwa kalamu
     
  10. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    ogopa tapeli.
     
  11. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mneanza lini urafiki na mmeonana hana kwa hana? Urafiki wa Karamu??:A S 465::eyebrows:
    Ebu jaribu urudi na kisa kingine hapa. Hao ndo wa Afrika wa Kimagharibi MKuu!!
     
  12. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2012
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    tapeli huyo, amka
     
  13. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #13
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,029
    Trophy Points: 280
    Msaidie kimawazo. yaani maongezi yenu yasihusiane na mambo ya bank wa account namba. iwe yake au yako. hata hapa jf alikujaga demu anajiita YAKES hadi alikuwa anapm watu kumbe tapeli. bahati nzuri sijui alikosea akampm invisible wakamshitukia. Muulize nyani ngabu atakuambia. pole sana. Mia
     
  14. G-son

    G-son Member

    #14
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 5, 2008
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hayo ni balaa, Mi nilikoswa koswa vibaya mnoooo! Ogopa tapeli haooooo!!!!! Hmna cha Mkimbizi wala nini!!!!
     
  15. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #15
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    utaibiwa wewe hao ni watu toka afrika magharibi,kua makini.
    hawa hapa kwenye picha.
    kls-wmk.php.jpg
     
  16. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #16
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    changa la mcho hilo,mkatae huyo rafiki,mwambie akutumie US$ 1000 kwa njia ya Western Union ili umfungulie Acc hapo Tz,vinginevyo hilo litakuwa Tp tu.Nalog off
     
  17. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #17
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Huo urafiki mmeanza lini? Na iweje akubali fasta fasta akutumie mamilioni?
     
  18. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #18
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    ndio wamemkalia kikao?Nalog off
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Jan 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,333
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    hahahaha unaibiwa wewe kwikwikwi
     
  20. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #20
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    tena mchana kweupeeee mbuzi anakula majani.Nalog off
     
Loading...