Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada

Discussion in 'Matangazo madogo' started by kejof2, Dec 22, 2011.

  1. kejof2

    kejof2 JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 1,472
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    jamani anaepata guest au lodge hku kigamboni ani pm nimekimbia geto jangwani ila npo kwa msela huku
     
  2. bhageshi

    bhageshi JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Upo kwa msela huyo ndio muokozi wako au niseme ndio RED Cross/Crescent wako sasa lodge ya nini, unalako jambo ambalo umeona kwa muokozi wako huwezi kulitimiza. kama unazo sana kwa nini usibakie pale kwa wahanga wenzako Jangwani na shule ya msingi Mchikichini mkazitumia na wahanga wenzako na Mungu angekuruzku mara elfu. napata kahisia na kaharafu kaubazazi unataka kukatekeleza kupitia janga lililopo.
     
  3. M

    MyTz JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    upo kigamboni ipi?
    nijuze nikufuate, nikurudishe hapa kambini mchikichini shuleni
     
Loading...