Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada

Discussion in 'Matangazo madogo' started by hassaniMo, Dec 18, 2011.

  1. h

    hassaniMo Member

    #1
    Dec 18, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nina memory card nimeweka miziki mingi tu kama zaidi ya mia lakini kila nikiplay mziki wowote unaimba mziki aina moja. Nini solution yake? Au ni virus!
     
  2. elank54

    elank54 JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2011
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 484
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ya inaeza kua viruses. ..
     
Loading...