Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by ndume, Dec 16, 2011.

  1. n

    ndume Member

    #1
    Dec 16, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ninaweza kupata CD za vitabu kama vilc S.chand au Nelkon
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Bure au?
     
  3. n

    ndume Member

    #3
    Dec 16, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nahitaji kununua kama inawezekana kuelekezwa maduka ambayo yanauza cd hizi za vitabu vya masomo
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    una shiling ngapi?
     
  5. n

    ndume Member

    #5
    Dec 16, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sio una shilingi ngapi kinachotakiwa hapa ni kuwa zipo au hazipo na kama zipo ni wapi. Usilete habari za kusema shilingi ngapi sio karanga hizo.
     
Loading...