Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Wakwetu03, Dec 12, 2011.

  1. Wakwetu03

    Wakwetu03 Senior Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Jamani naomba msaada kwa anayewajua/anamjua wataalam/mtaalam wa ku unlock simu kutoka marekani.Nimekutana na mafundi wengi wanasema wanaweza kutoa lock lakini network itakuwa haisomi.Kwa anayejua fundi anayeweza kutoa lock na network kusoma anisaidie plz.Natanguliza shukran zangu
     
  2. Wakwetu03

    Wakwetu03 Senior Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Aisee!!!!! yaani kama hadi huku nimeshindwa kupata wataalam nadhan sitapata sehemu ingine yoyote
     
  3. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Umeipata wapi hiyo cm? Nani kailock? Umenunua ya wizi eeeeee, imekula kwako!
     
  4. P

    Paul S.S Verified User

    #4
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mkuu kabla huja saidiwa hebu wasaidie kwanza wenzako kujua shida yako ili wawe kwenye nafasi nzuri ya kukusaidia na wewe.
    Hiyo simu haina jina na model yake?
    Je ukiweka sim card inaleta ujumbe gani? Una maanisha nini unaposema wanaweza kutoa lock lakini network haita kamata?
     
Loading...