Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada

Discussion in 'JF Doctor' started by kasopa, Dec 4, 2011.

  1. kasopa

    kasopa JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Heshime kwenu wakuu na swali hivi hapa Dar sehem gani kuna clab ya Yoga na pili hivi kuna faida ngapi ukiwa unafanya yoga kifupi nimeona kipindi kwenye TV capital inimeona katika mazoezi yanayo nifaa ni yoga kwakuwa hufayika taratibu sana na hutumii nguvu sana kama mazoezi menginene yoga
     
Loading...