Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lizzy, Nov 16, 2011.

  1. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hey guys...
    I hope y'all are doing great!!

    Neway nahitaji msaada wenu kidogo...
    Ntakua Dar katikati ya Dec - katikati ya Jan na nnahitaji sehemu ambayo naweza kufanya kazi... VOLUNTARILY.
    Not just any place though...nataka sehemu inayojihusisha na maswala ya kijamii..NGO, Sehemu ya kulelea watoto yatima n.k.
    So nnachohitaji toka kwako wewe ni recomendation ya sehemu, majina, na contact za watu wanaohusika nazo if possible. Will highly appreciate anything you throw my way...thanks in advance!!

    Ohhh na nimeweka hapa kwasababu wanajamii ndo nyie ...na nna uhakika hapa MMU mpo watu mnaojihusisha na maswala ya kijamii!!

    Thanks again....
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    Hope utafanikiwa!Wish u the best!!
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Utafanikisha....
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    FHI/Tanzania

    Street Address:
    FHI
    Ali bin Said Street
    Plot 1270, Oysterbay (behind Karibu hotel)
    Mailing Address:
    PO Box 78082
    Dar es Salaam, Tanzania
    Telephone:
    255 0 22 266 7815
    Fax:
    255 22 260 7819
    FHI 360

    CARE Tanzania
    P.O.BOX 10242
    Dar es Salaam
    Save the Children


    Foundation For Civil Society
    The Foundation for Civil Society | Tanzania

    Tanzania Association of NGO's - TANGO
    Off Shekilango Road Sinza Afrika Sana
    P.O.BOX 31147 Dar es Salaam
    +255 22 277 4582

    Hope this helps.....If i get more i will add, most of the NGO's in Tanzania hawana addresses wala websites sometimes inabidi uende physically pale pale ili uweze kuonana na contact person

     
  5. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hadija Mwanamboka ana kituo cha kulea yatima Kinondoni na huwa anahitaji volunteers(nitakuwekea contacts hapa hivi punde), na pia kuna yatima Uporoto ambaye atashukuru kupata malezi mazuri wa muda huo mfupi.
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Thanks desh desh..
    Ntawapigia nikipata nafasi nione wanasemaje!!
    Ukipata nyingine ...ONGEZA!!
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahha...
    Nirushie hizo contacts kwanza alafu ntakufikiria!!!
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Uporoto hii ya Mwanamboka ndio ile inaitwa Tanzania Mitindo House nafikiri Lizzy anaweza kucheki na website yao Tanzania Mitindo House - TMH wana center mbili za watoto MAGOMENI na KIGAMBONI
     
  9. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Naona Finest kado ze nidful hapa chini, na hiyo nyingine ni www.yatimauporoto.co.tz

    Asante mkuu.
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,587
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    Hongera sana dada kwa kuwa na moyo wa kujitolea. Tumezoea wazungu kuja Tanzania kufanya shughuli za kijamii kwa kujitole, wakati sisi tupo.

    Nakutakia kila la kheri ktk kazi zako, mungu akujaalie maisha mema.
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Dah!! Kamanda nilikuwa sijui kama na wewe huwa unadeka aiseee nina kituo cha kulea watu wakubwa kama wewe
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Thanks again desh desh..
    E-mailed 'em already...ngoja tuona kama watanitumia.
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hehehe...nimeshatumia request nasubiria majibu!!

    Asante mkuu...
     
  14. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #14
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Ubarikiwe sana kwa kuwa na moyo mwema kiasi hiki...
     
  15. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #15
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hongera sana mrembo mungu akupe afya na uwezo wakusaidia....
     
  16. jebs2002

    jebs2002 JF-Expert Member

    #16
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,244
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Kuna pastor mmoja namjua anasaidia watoto yatima kama 16 hivi, mitaa ya bunju b, naomba uni pm nikupe details zake
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Nov 16, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,036
    Likes Received: 15,946
    Trophy Points: 280
    Daddy Ngabu Early Childhood and Daycare Center
    PO Box 35050
    Upanga
    Dar es Salaam, Tanzania
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Nov 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Thanks darlings...mbarikiwe pia!
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Nov 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Lolzz!Sasa namba ya simu iko wapi??Naogopa kwenda kukabwa kabari huko nisikukujua!
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Nov 16, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,252
    Trophy Points: 280
    hongera Lizzy kwa kuwa na moyo huo..
    ushauri wangu ungechukua na kuomba watu wakupe
    nguo zao nzuri lakini haawazivai kwa sababu zozote zile

    hizi zitawasaidia sana ukiwapelekea watoto yatima..

    narudia hapa NGUO ZIWE NZURI na sio zile za kutupa...
     
Loading...