Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada

Discussion in 'JF Doctor' started by Evarm, Oct 27, 2011.

  1. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Wadau naomba mnisaidie nina tatizo moja. Tatizo lenyewe ni kutokwa na damu puani. Jana nilitembea sana juani katika kutafuta riziki na niliporudi nyumbani nikafikia kufua na kusafisha nyumba na mazingira yanayonizunguka wakati naendelea na shughuli damu zikaanza kunitoka kwa wingi sana puani. Nikaweka kitambaa karibu na pua ili isinimwagikie, baadaye nikaoga na kulala tumbo juu ndo ikatulia. Ila hii hali hunitokea endapo kama nitainama muda mrefu sana au kutembea juani. Naomba ushauri wadau je hii ni hali ya kawaida au? Na je ninaweza kutumia tiba gani ili hali hii isinitokee tena?. Nawasilisha
     
  2. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kuna sababu nyingi zinazoweza pelekea mtu akawa anatoka damu tu puani bila kuumia (google epistaxis). Unahitaji uchunguzi wa haraka sana na ENT surgeon...kwa nimeshaona wagonjwa kadhaa ambao wamewahi kutoka damu puani na ikawa haiwezekani kustop.
     
  3. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Thank you Dr. Riwa nitaenda hospitali maana yake nimekuwa nikipuuzia na huwa hainitokei mara kwa mara ila hadi kwenye hali hizo nilizotaja pale juu.
     
  4. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Maskini! Pole mpendwa NENDA KWA HOSPITAL MAMYY
     
  5. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145


    Nashukuru fb, nipo kwenye mchakato
     
Loading...