Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Emeka Onono, Sep 29, 2011.

  1. E

    Emeka Onono Senior Member

    #1
    Sep 29, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa wale waishio moshi,au yeyote anaejua hili,bei ya pikipiki (bodaboda) mpya mjin moshi pamoja na gharama zingne zote kama tra etc inagharimu kias gan? Na je kipande kwa boss ni kias gan? Naomba mnijuze jaman,
     
Loading...