Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mwambene, Sep 22, 2011.

  1. m

    mwambene Member

    #1
    Sep 22, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawaomba wenazangu tuliochaguliwa chuo kikuu cha bagamoyo kwa kozi ya education hasa wale wa awamu ya pili ninaomba sana tuwasiliane kwa namba 0782495588 au 0767495589 na 0714495588. Ili tuweze fanya mazungumzo ya pamoja. Ni muhimu sana.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mazungumzo gan hayo,ebu yaweke hapa kwa manufaa ya umma,mcje mkawa mwataka kumuua jk bure?
     
Loading...