Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by yakub, Aug 20, 2011.

  1. yakub

    yakub Member

    #1
    Aug 20, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamii naombeni msaada jinsi ya kuangalia encrypted chanels kwenye decoder yangu inayotumia antena ya kawaida.yenyewe inashika almost chaneli zote za ving'amuzi vya tanzania na nyinginezo.chaneli chache zinazoshika ni kama clouds tv,color tv,tbc 1,atn.so wanajamii nilikuwa naombeni ushauri wa kufanya ili niweze kuangalia hizo chaneli.
     
Loading...