Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada

Discussion in 'JF Doctor' started by exaudjoshua, Aug 14, 2011.

  1. e

    exaudjoshua Member

    #1
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ninamwenzangu ambaye yeye hayupo jf na ameniomba niliwasilishe hili kama anaweza kupata ushauri.Anaomba kujua jinsi atakavyoweza kuacha kufanya punyeto anatamani kuwacha lakini bado inakuwa ngumu,na pia ameanza kusikia maumivu kwenye magoti na anapo chuchuma yanalia kama vile ute umekwisha kwenye magoti je na hilo pia linasababishwa na punyeto?He needs your help.
     
  2. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kijana atakua muda mwingi anawaza ngono.Mwambie kua punyeto inadhoofisha mwili hasa kama atakua anafanya kila siku.Nina imani hata afya yake haipo vzuri.
    Huyo ameathirika kisaikolojia na kuacha kwake nafikiri mpk apelekwe kwa wataalam kwa ushauri zaidi.au ni wewe mwenyewe nini?usione noma mkuu,sema usikike!
     
  3. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    the way ulivyoandika inaonyesha ni wewe.!
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mmmh....
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Fanya mazoezi sana na jiweke bize, achana na mawazo ya ngono. Zaidi waone wataalamu wa saikolojia watasaidia.
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu, mpaka magoti yanauna na unakiri ute magotini umekwisha!
    Kwani kwa siku unapiga mara ngapi?
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    Mmmmmmmmmmmm.
     
  8. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwambie aepukane na visababishi vinavyompelekea ku masturbate.
     
  9. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    we inaonekana u mmoja wao.teh teh teh teh!mtakufa vijana.
     
Loading...